இஞ்சி டீ குடிப்பதால் சர்க்கரை நோயாளிகளுக்கு ஏற்படும் பக்க விளைவுகள் என்ன தெரியுமா ?

நீரிழிவு நோய் இந்த நாட்களில் மிகவும் பொதுவான நோயாகும், அதற்கு நம் வாழ்க்கை முறையே காரணம்! இது ஒரு வளர்சிதை மாற்ற நிலை, சிலருக்கு பிறக்கும் போது சிலருக்கு காலப்போக்கில் உருவாகிறது. இந்த நிலை மக்கள் உடலில் உள்ள இன்சுலின் உற்பத்தி மற்றும் பயன்படுத்தும் முறையை பாதிக்கிறது, இது உடல் சர்க்கரை அல்லது குளுக்கோஸை செயலாக்கும் முறையை பாதிக்கிறது. உங்கள் நீரிழிவு நோயைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான சிறந்த வழி, அதிக சர்க்கரை இல்லாத உணவைப் பின்பற்றுவதாகும்.


பல்வேறு வகையான உணவுகள் மூலம் உங்கள் நீரிழிவு நோயை எவ்வாறு கட்டுப்படுத்தலாம் என்பது பற்றிய பல கட்டுரைகளை நீங்கள் படித்திருக்க வேண்டும், உங்கள் நிலையை சமாளிக்க இஞ்சியை எவ்வாறு பயன்படுத்தலாம்

கிட்டத்தட்ட எல்லாவற்றையும் குணப்படுத்தக்கூடிய இந்த கிரகத்தின் ஆரோக்கியமான மசாலாப் பொருட்களில் இஞ்சியும் ஒன்றாகும்! உங்களுக்கு ஜலதோஷம் இருந்தாலோ அல்லது இதயப் பிரச்சனைகள் இருந்தாலோ, அனைத்திற்கும் இஞ்சி சிகிச்சை அளிக்கலாம்! உங்கள் உணவில் இஞ்சியைச் சேர்ப்பது பல ஆரோக்கிய நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது, சில கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன.

  1. 1இஞ்சியானது இயற்கையில் அழற்சி எதிர்ப்பு ஆகும், இது நோயெதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கவும், உடலை உள்ளே இருந்து குணப்படுத்தவும் உதவுகிறது..
  2. 2.இஞ்சி டீ வயிற்றில் ஏற்படும் கோளாறுகளை தணித்து, குமட்டலுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும்
  3. 3.உடலில் உள்ள இரத்த சர்க்கரை அளவைக் கட்டுப்படுத்த இதைப் பயன்படுத்தலாம், இது நீரிழிவு நோயை உருவாக்கும் அபாயத்தைக் குறைக்கிறது

உங்கள் உணவில் இஞ்சியைச் சேர்க்க விரும்பினால், அதை உங்கள் எல்லா சமையல் குறிப்புகளிலும் சேர்த்துக்கொள்ள வேண்டும்! நிச்சயமாக, இது உணவுக்கு ஒரு தனித்துவமான சுவையை சேர்க்கிறது மேலும் இது உங்களுக்கு பல ஆரோக்கிய நன்மைகளை வழங்குகிறது. இது தவிர, நீங்கள் ஒரு நாளைக்கு இரண்டு முறை இஞ்சி டீ சாப்பிடலாம் அல்லது உங்கள் உணவுக்குப் பிறகு பச்சையாக சாப்பிடலாம்! மிதமான அளவிற்கு மேல் உள்ள எதுவும் உடல் நலத்திற்கு கேடு விளைவிக்கலாம் என்பதால் இதை அதிகமாக உட்கொள்ள வேண்டாம் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். எனவே, குறுகிய காலத்தில் அதிக அளவு எடுத்துக்கொள்வதை விட, 4-6 வாரங்களுக்கு சிறிய அளவில் சாப்பிடுங்கள். எந்தவொரு நோய்க்கும் சிகிச்சையாக உங்கள் உணவில் எதையும் சேர்ப்பதற்கு முன் உங்கள் மருத்துவரிடம் கேட்குமாறு நாங்கள் எப்போதும் பரிந்துரைக்கிறோம்