2021 ஆண்டில் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை எப்படி இருக்கும் ! எவ்வளவு மோசமான விளைவுகளை கொண்டுவர போகுது தெரியுமா?

உங்கள் காதல் வாழ்க்கையின் மாற்றங்கள் நட்சத்திரங்களின் இயக்கங்களை பொறுத்தே அமைகிறது.

2021-ன் சில முக்கியமான கிரக அம்சங்கள் காதல் மற்றும் மக்களின் தனிப்பட்ட சுதந்திரத்தை பேணுதல் ஆகியவற்றுக்கு இடையே பல போராட்டங்களைக் காணும் என்பதை வெளிப்படுத்துகிறது.

இந்த ஆண்டின் காதல் வாழ்க்கை சில ராசிகளுக்கு ரோலர் கோஸ்டர் ரைடர் போல இருக்கப்போகிறது.

இந்த பதிவில் உங்களின் காதல் வாழ்க்கை 2021-ல் எப்படி இருக்கப்போகிறது என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

மேஷம்
மேஷ ராசிக்காரர்களை பொறுத்தவரை 2021 ஆம் ஆண்டில் உங்கள் உறவு வளர்ச்சியடைந்து வளர வேண்டும் என்ற வலுவான ஆசை உங்களுக்கு இருக்கும். உங்கள் பாதை எப்போதுமே எளிதானது அல்ல, சிறிய கருத்து வேறுபாடு காரணமாக நீங்கள் விரும்பும் நபர்களை இழக்க நேரிடும். இருப்பினும், உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் வைத்திருக்க விரும்புவோருக்காக நீங்கள் ஒரு நிறைய முயற்சி செய்வீர்கள். நீங்கள் ஒரு உறவில் இருந்தால், உங்கள் மனதில் பட்டதை பேசுவதற்கும், நீங்கள் நினைப்பதைச் சொல்வதற்கும் உங்கள் துணை உங்களை இன்னும் பாராட்டுவார். நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், உங்கள் வெளிப்படையான பேச்சு உங்கள் வாழ்க்கையை மாற்றும்.

ரிஷபம்
ஆண்டின் தொடக்கத்தில் நீங்கள் எதிர்பார்த்ததை விட குறைவான உணர்ச்சிவசப்படக்கூடிய தருணங்கள் இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் மிகவும் ஏமாற்றமடைய நேரம் இல்லை. மார்ச் மாதத்தில் சுக்ரன் உங்கள் உறவுக்கு வலுவான அடித்தளத்தை உருவாக்க உதவும், நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், முதல் பார்வையில் நீங்கள் காதலிப்பதைக் காணலாம். இந்த ஆண்டு உங்கள் காதல் வாழ்க்கை முன்னுரிமையாக மாறும், மேலும் அன்பை அதன் தூய்மையான வடிவத்தில் அனுபவிக்க விரும்புவீர்கள். உங்கள் மென்மையான இதயம் இருப்பதை நீங்கள் அறியாத புதிய உணர்ச்சிகளைக் கண்டறிய உள்ளது.

கடகம்
2021 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கமானது காதலில் ஒரு எதிர்விளைவாகத் தோன்றும் என்பதை மறுப்பதற்கில்லை, இருப்பினும்,அழகான தருணங்கள் காத்திருப்பதால் சோர்வடைய வேண்டாம். காதலின் கிரகமான உங்கள் படுக்கையறை நடவடிக்கைகளுக்கு மிகவும் தேவையான பிரகாசத்தை சேர்க்கும். நீங்கள் சிங்கிளான கடக ராசிக்காரராக இருந்தால், செவ்வாய் மற்றும் சுக்ரன் உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும், மேலும் உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். ஒட்டுமொத்தமாக இந்த ஆண்டு உங்கள் காதல் வாழ்க்கை மென்மையாகவும், பாசமாகவும் இருக்கும்.

சிம்மம்
இந்த ஆண்டு சுக்ரன் உங்கள் உறவுகளில் ஏராளமான காதல் உணர்வைத் தூண்டுகிறது. மேலும் உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் நெருங்கி வருவதைக் காண்பீர்கள். குரு திருமணம் போன்ற ஆழமான மற்றும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்த கடமைகளைப் பற்றி சிந்திக்க உங்களை ஊக்குவிக்கும். அழகான தருணங்கள் உங்களுக்கு காத்திருக்கின்றன, மேலும் உங்கள் வாழ்க்கையை சிறப்பாக மாற்றப்போகின்றன. நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால் உங்களின் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்யும் ஒருவரை சந்திக்க வாய்ப்புள்ளது.

கன்னி
உங்கள் அடையாளத்தில் உற்சாகம் இருப்பது உங்கள் உறவின் எதிர்காலம் குறித்து உங்களை மேலும் உற்சாகமாகவும் நேர்மறையாகவும் மாற்றும், மேலும் உங்கள் காதல் உறவை அதிகாரப்பூர்வமாக்க உங்களை ஊக்குவிக்கும். நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால் நீங்கள் விரும்புபவர்கள் உங்களை நோக்கி ஈர்க்கப்படுவார்கள். சுக்ரன் உங்கள் சிற்றின்பத்தை அதிகப்படுத்தும் மற்றும் இன்பத்திற்கும் உடல் தேவைக்கும் கூடுதல் சுவாரஸ்யம் தரும்.

துலாம்
2021 ஆம் ஆண்டில், துலாம் ராசிக்காரர்களே, ரிஷபத்தில் இருக்கும் செவ்வாய் உங்கள் துணையையும், உங்கள் காம உணர்ச்சியையும் காமத்தையும் அதிகரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் உங்கள் கூட்டாளருடன் சிறிதுகாலம் காதலில் இருந்திருந்தால், நீங்கள் திருமணத்தை நோக்கி உங்கள் உறவை இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக்க விரும்பலாம். நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், நீங்கள் விரும்புவதைத் தவிர்க்கவும், தவிர்க்க விரும்பவும் செயலாக்க இந்த ஆண்டைப் பயன்படுத்தவும். உங்கள் தொழில் கடமைகள் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையின் வழியை குறுக்கிடலாம் மற்றும் வளரும் காதலுக்குத் தடையாக இருக்கலாம்.

விருச்சிகம்
விருச்சிக ராசிக்காரர்களே அன்பு மற்றும் உங்கள் துணைக்கான வெறித்தனமான ஆர்வத்துடன் ஆண்டைத் தொடங்குவீர்கள். செவ்வாய் மற்றும் சுக்கிரன் ஆரோக்கியமான மதிப்புகளின் அடிப்படையில் ஒரு வேடிக்கையான மற்றும் நீடித்த உறவை உருவாக்க உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து சக்திகளையும் வழங்கும்.செவ்வாய் மற்றும் சுக்கிரன் ஆரோக்கியமான மதிப்புகளின் அடிப்படையில் ஒரு வேடிக்கையான மற்றும் நீடித்த உறவை உருவாக்க உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து சக்திகளையும் வழங்கும். உங்கள் கூட்டாளரிடமிருந்து நீங்கள் தொலைவில் இருப்பதாக உணர்ந்தால், செவ்வாய் மற்றும் சுக்ரன் பொதுவான நிலத்தை மீண்டும் கண்டுபிடித்து, தகவல்தொடர்புகளை மீண்டும் பெற உதவும். நீங்கள் தனிமையாக இருந்தால், யாராவது உங்களை ரகசியமாக காதலிக்கலாம்.

தனுசு
மேஷத்தில் செவ்வாய் மற்றும் உங்கள் ராசியில் சுக்கிரன் இருப்பதால், நீங்கள் ஆண்டை மிகவும் உணர்ச்சியுடன் தொடங்குவீர்கள், மேலும் உங்கள் வெற்றிகளைக் கண்காணிப்பதில் சிக்கல் ஏற்படும். காதலுக்காக நீங்கள் மிக நீண்ட காலமாக ஏங்குகிறீர்கள். உங்கள் குடும்ப கடமைகள் அழுத்தம் இந்த ஆண்டு தருணங்களில் கொஞ்சம் அதிகமாக இருக்கக்கூடும், மேலும் உங்களை சுமையாக்கும். நீங்கள் சிங்கிளாக இருந்தால், ஒரு பழைய நட்பு மிகவும் புத்திசாலித்தனமாக வளரக்கூடும்.

மகரம்
மகர ராசிக்காரர்களே, நீங்கள் சிறிது மந்தமாக உணர்ந்தீர்கள் என்பதில் சந்தேகமில்லை, இப்போது சிறிது நேரம் காதலில் சோகமாக இருக்கிறீர்கள். செவ்வாய் ரிஷப ராசிக்குள் நுழைந்து பாசத்தோடும் மென்மையோடும் உங்களை மாற்றப்போகிறது. கூடுதலாக, சுக்கிரன் உங்கள் அடையாளத்திற்குள் நுழையும்போது, உங்கள் கூட்டாளியின் தேவைகள் மற்றும் பாலியல் ஆசைகளுக்கு நீங்கள் அதிக வரவேற்பைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், நீங்கள் மிகவும் இணக்கமான ஒருவரை நீங்கள் சந்திக்க வாய்ப்புள்ளது, இருப்பினும் ஜாக்கிரதை என்பதால் புதன் மிகப்பெரிய தவறான புரிதல்களுக்கும் பதற்றத்திற்கும் வழிவகுக்கும்.

கும்பம்
2021 ஆம் ஆண்டில் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை உயிரூட்டவும், மகிழ்ச்சியை நோக்கி உங்களை வழிநடத்தவும் சுக்கிரன், சனி, வியாழன் மற்றும் புதனுக்காக தயாராக இருங்கள். அங்குள்ள ஒற்றை கும்ப ராசிக்காரர்களுக்கு, உங்கள் இதயத்தை உண்மையில் பெறும் ஒருவரை நீங்கள் வசந்த காலத்தில் சந்திக்க வாய்ப்புள்ளது. ஒரு ஜோடியாக, உங்கள் உறவு மகிழ்ச்சியிலும் தன்னை உறுதிப்படுத்துகிறது.

மீனம்
மார்ச் உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு ஒரு முக்கிய மாதமாக இருக்கும், மேலும் உங்கள் உறவு நிலையைப் பொருட்படுத்தாமல் நீங்கள் பெரும் முன்னேற்றம் காண்பீர்கள்..உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் நல்ல செய்தி வரும் என்று எதிர்பார்க்கலாம், 2021 இல் நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், ஒருவரை சந்திப்பது உங்கள் வாழ்க்கையை தலைகீழாக மாற்றி எல்லாவற்றையும் கேள்விக்குள்ளாக்குகிறது. நீங்கள் முன்பு அறியாததைப் போல காதல் மற்றும் அன்பை அனுபவிக்க தயாராக இருங்கள். நீங்கள் இந்த ஆண்டு உயரமாக பறக்க வாய்ப்புள்ளது.