உலகின் தலைசிறந்த கிரிக்கெட் வீரர்களில் ஒருவராக திகழ்பவர் ரோகித் சர்மா.

தற்போது நடந்து வரும் ஐபிஎல் தொடரில் மும்பை அணித்தலைவராக செயல்பட்டு வருகிறார்.

ரோகித் சர்மா மனைவி பெயர் ரித்திகா. இவர் ரோகித்தின் மேலாளராக இருந்த நிலையில் இருவரும் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

ரோஹித் சர்மா மற்றும் ரித்திகா சஜ்தே ஆகியோரின் காதல் கதை ஒரு படக் கதைக்கு குறைவே இல்லை.

ரித்திகா விளையாட்டு நிகழ்வு மேலாளராக இருந்தார், அவர் ரோஹித்தின் கிரிக்கெட் மேலாளராக பணியாற்றினார். இந்த நேரத்தில் இருவரும் நண்பர்களானார்கள். அவர்களது நட்பு விரைவில் காதலாக மாறியது, அவர்கள் திருமணம் செய்ய முடிவு செய்தனர்.

மும்பையில் உள்ள போரிவாலி ஸ்போர்ட்ஸ் கிளப்பில் முழங்காலில் உட்கார்ந்து கையில் ஒரு மோதிரத்தை சுமந்துகொண்டு ரித்திகாவிடம் ரோஹித் முன்மொழிந்தார். அதன்பிறகு ரித்திகா உடனடியாக ரோஹித்தின் முன்மொழிவை ஏற்றுக்கொண்டார்.

இப்படி தான் இவர்களின் காதல் திருமணத்தில் முடிந்தது.