திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் மெதுவாக மீண்டும் பனிகளைத் தொடர்ந்துவரும் இந்த நேரத்தில், ‘தல’ அஜித்தின் வரவிருக்கும் படமான ‘வலிமை’ குறித்து அதிகாரப்பூர்வ புதுப்பிப்பு எதுவும் வெளியிடப்படவில்லை. சில மாதங்களுக்கு முன்பு, தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் ஒரு நேர்காணலில் படம் OTT தளத்தில் வராது என்று உறுதியளித்தார், அதன் பிறகு அதிகாரப்பூர்வ புதுப்பிப்புகள் எதுவும் இல்லை.

இப்போது, ஒரு ஊடக அறிக்கை வெளிவந்துள்ளது, தயாரிப்பாளர்கள் அனைவரும் இந்த மாத இறுதிக்குள் படப்பிடிப்பை மறுதொடக்கம் செய்யத் தயாராக உள்ளனர். இந்த கால அட்டவணையில் ‘தல’ அஜித்தும் சில நாட்களில் செட்டில் இணைவார் என்று கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு ஏதும் வெளியிடப்படவில்லை.

இயக்குநர் எச். வினோத்துக்கு இந்த அட்டவணையை முடிக்க 50-60 நாட்கள் தேவை என்றும் சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஆரம்பத்தில், இந்த படம் தீபாவளி 2020 வெளியீட்டிற்கு திட்டமிடப்பட்டது. இருப்பினும், தொற்றுநோய் சூழ்நிலை காரணமாக, படப்பிடிப்பு நிறுத்தப்பட்டது.

படத்தின் மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் குறித்து அதிகாரப்பூர்வ புதுப்பிப்புகள் எதுவும் வெளியிடப்படவில்லை. யாமி கவுதம், இலியானா டி க்ரூஸ் மற்றும் ஹூமா குரேஷி ஆகியோர் முக்கிய பெண் கதாபாத்திரங்களில் காணப்படுவார்கள் என்று கூறப்படுகிறது. ‘வடசென்னை’ புகழ் பாவேல் நவகீதன் இப்படத்தில் இணைந்துள்ளதாகவும் தகவல் உள்ளது.

தல அஜித் 🙏😇😇😍👇ஒவ்வொரு ரசிகனும் பார்க்க வேண்டிய வீடியோ..

Posted by Ajith Kumar on Monday, September 14, 2020