கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய ‘பிக் பாஸ் 3’ நிகழ்ச்சியில் இலங்கையின் செய்தி தொகுப்பாளரான லாஸ்லியா கலந்து கொண்டு மிகப்பெரிய மாற்றத்தை ஏற்படுத்தினார். நிகழ்ச்சியின் சிறப்பம்சங்களில் ஒன்று, கவினுடனான அவரது காதல் என்று கூறப்படுவது, அவரது தந்தை அவளைக் கண்டிப்பதும், ஒரு அத்தியாயத்தில் அவரது நடத்தை குறித்த அவரது அதிருப்தியைக் காட்டுவதும் உட்பட நிறைய நாடகங்களை உருவாக்கியது பிக் பாஸ் 3.

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பின்னர் கவின் மற்றும் லாஸ்லியா காதலிப்பதாக நம்பப்பட்டது, ஆனால் பின்னர் அவர்கள் ஒன்றாக இல்லை என சமூக வலைத்தளங்களில் செய்திகள் பரவின. தற்போது தமிழில் இரண்டு படங்களில் கதாநாயகியாக நடிக்க லாஸ்லியா கையெழுத்திட்டுள்ளார். கவின் ‘லிப்ட்’ என்ற புதிய திரைப்படத்தையும் நடித்து முடித்துள்ளார்.

கவின் சமீபத்தில் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு படத்தை வெளியிட்டார், அதில் அவர் ஒரு கண்ணாடியின் முன் தோன்றி அதில் தங்ளிஷ்ஷில் “எடுக்காத டிரஸ் ல போட்டோ எடுத்து வச்சுக்கிட்டா, அது எப்போவாவது உதவும் என்றும், மேலும் ‘லிஃப்ட்’ திரைப்படத்திற்கான ஆடைகளை வாங்கும் போது இதை எடுத்தேன் என்றும் பதிவிட்டுள்ளார்.

லாஸ்லியா தனது இன்ஸ்டா பக்கத்தில் ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டு, கவின் போலவே தோற்றமளித்து, “வாழ்க்கை உங்களுக்கு ஏதாவது கற்பிக்க முயற்சிக்கிறது, எனவே உங்கள் தவறுகளை ஏற்றுக்கொண்டு, கண்ணாடியில் உங்களைப் பாருங்கள்” என்று பதிவிட்டுள்ளார். கவின் மீது லாஸ்லியாவின் மறைமுக தாக்குதல் என்று நெட்டிசன்கள் இதை கூறி வருகின்றனர்.