சென்னை: துபாயைச் சேர்ந்த தொழிலதிபருடனான தனது திருமணத்திற்குப் பிறகு ஒரு குறுகிய இடைவெளி எடுத்துக்கொண்ட பிறகு, தேசிய விருது பெற்ற நடிகையான பிரியாமணி பிரபல வலைத் தொடரான ​​தி ஃபேமிலி மேன் என்ற சீரிஸ் மூலம் மீண்டும் நடித்து ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்தினார்.

தற்போது மறைந்த முதலமைச்சர் ஜெ.ஜெயலலிதா, வாழ்க்கை வரலாற்றினை இயக்குனர் விஜய் இயக்கிக்கொண்டிருக்கிறார்.அந்த படத்திற்கு தலைவி என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது இந்த படத்தில் கங்கனா ஜெயலலிதா வேடத்தில் நடிக்கிறார்

மறைந்த முதல்வருடன் தனது வாழ்க்கையின் பெரும்பகுதியைக் கழித்த சசிகலாவின் பாத்திரத்தை நடிகை ப்ரியாமணி நடிப்பார் என்று வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன.

இயக்குனர் விஜய் சசிகலா வேடத்தில் நடிக்க தமிழ் துறையில் பல சிறந்த நடிகர்களை அணுகினார். இருப்பினும், அரசியல் ஆளுமை சம்பந்தப்பட்ட சர்ச்சைகளை கருத்தில் கொண்டு பலர் இந்த வாய்ப்பை நிராகரித்தனர். ஆனால், திரையில் தன்னை விளையாடுவது பலவிதமான சவாலாக இருக்கும் என்று பிரியாமணி உணர்ந்தார் அதனால் இப்படத்திற்கான மொத்த தேதிகளை வழங்கினார் என்றும் கூறப்படுகிறது.”

“பிரியாமணி கங்கனா ரனவுத்துடன் படத்தின் இரண்டாம் பாதியில் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வார்.” என்று கூறப்படுகிறது.