ரூ45 லட்சம் சம்பளத்தில் சும்மா படுத்து தூங்கும் வேலை வேண்டுமா ? உடனே இதை படியுங்கள்!

லகில் வாழும் பல மனிதர்களுக்கு தான் சொகுசாக வாழ வேண்டும் என்ற ஆசை இருக்கும். சொகுசாக வாழ வேண்டும் என்றால் என்ன செய்ய வேண்டும் என கேட்டால் எல்லாேரும் நன்றாக உழைக்க வேண்டும், அதிகம் சம்பாதிக்க வேண்டும் என்று எல்லாம் சொல்லுவார்கள்.

லண்டனில் ஹஷ் ஹஷ் என்ற நிறுவனம் சொகுசு படகுகளை வாடகைக்கு விடும் நிறுவனத்தை நடத்தி வருகிறது. இந்த நிறுவனத்திற்கு தங்களது வாடிக்கையார்கள் உண்மையிலேயே தங்கள் படகில் பயணிக்கும் போது எப்படி உணருகிறார்கள் இன்னும் எதை எல்லாம் எதிர்பார்க்கிறார்கள் என்று தெரிய வேண்டும்.

அதனால் அவர்கள் சொகுசு படகில் பயணித்து அதை ரிவியூ செய்பவரை வேலைக்கு எடுக்க திட்டமிட்டுள்ளனர். அதன் படி அந்த பணியில் சேர்பவர்கள் தினமும் சொகுசு படகில் நாட்களை கழிக்க வேண்டும்.

அங்குள்ள பெட்டில் படுத்து தூங்கும் போது எவ்வாறு உணர்கிறார்கள். அங்கு அவர்கள் குளிக்கும் போது எப்படி உணர்கிறார்கள். அங்கு வழங்கப்படும் உணவு எப்படி இருக்கிறது என கூற வேண்டும் இது தான் அவர்களுக்கு வேலை.

இந்த வேலைக்கு விண்ணப்பிக்க எந்த கல்வி தகுதியும் தேவையில்லை. உங்களிடம் பாஸ்போர்ட் மட்டும் இருந்தால் போதும். இந்த வேலைக்காக ஒரு சொகுசு படகில் நீங்கள் தங்கியிருக்க உங்களுக்கு 1300 அமெரிக்க டாலர் ( இந்திய மதிப்பில் கிட்டத்தட்ட ரூ1 லட்சம்) சம்பளமாக வழங்கப்படுகிறது. ஆண்டிற்கு 50 சொகுசு படகுகளில் நீங்கள் தங்கியிருந்து ரிவியூ செய்ய வேண்டும் அதற்காக மொத்தமாக ஆண்டிற்கு இந்திய மதிப்பில் ரூ45 லட்சம் வரை சம்பளம் வழங்கப்படுகிறது.

முக்கியமாக இந்த படகில் உள்ள யார் கண்ணுக்கும் தெரியாத அல்ல புலப்படாத குறைகளை சுட்டிக்காட்டும் நபர்கள் வேண்டும் என்று தான் அந்நிறுவனம் விரும்புகிறது. நீங்களும் விண்ணப்பிக்க தயாராகிவிட்டீர்களா?