இந்த பிரபல பாலிவுட் நடிகை இஷா குப்தா. இவர் கமாண்டோ, ரஷ்டம், டோட்டல் டமால், பேபி, சக்ரவியூகா உள்பட 30க்கும் மேற்பட்ட பல படங்களில் நடித்துள்ளார். மேலும் தமிழில் யார் இவன் என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார். எனவே தற்போது டேசி மேஜிக், ஹரோ பேரி படங்களிலும் நடித்து வருகிறார்.

எனவே சமீபத்தில் ஓட்டல் ஒன்றிற்கு சாப்பிடச் சென்ற இஷா குப்தா அந்த அனுபவத்தை தனது டுவிட்டரில் பதிவிட்டிருக்கிறார். இதுதான் ஓட்டலில் சாப்பிட்டுக் கொண்டிருக்கும்போது அங்கு தன்னை ஒருவர் கண்களால் பலாத்காரம் (ரேப்) செய்தார் என்றும் கூறி அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியிருக்கிறார். மேலும் இது தொடர்பாக அவர் எழுதியிருப்பதாவது:

நான் டில்லியில் உணவகம் ஒன்றில் சாப்பிட சென்றேன். அங்கு ஒருவர் என்னை வைத்த கண் இமைக்கா-மல் பார்த்தார். எனவே அவர் கண்களால் என்னை பலாத்காரம் செய்துள்ளார். அவர் அப்படி பார்க்காதே என்று இரண்டு, மூன்று தடவை எச்சரித்தும் அவர் அதை பொருட்படுத்தவில்லை. இதனால் என்னுடைய 2 பாதுகாவலர்கள் என்னை சுற்றி பாதுகாப்பாக நிற்க வேண்டிய நிலைமை அப்போது ஏற்பட்டது. எனவே ஓட்டலில் உள்ள கண்காணிப்பு கேமராவை ஆய்வு செய்தால் அந்த நபரின் மோசமான செயலை அறியமுடியும் என்றும் பதிவிட்டுள்ளார்.

எனவே தன்னை அப்படி சீண்டியவர் ஓட்டல் உரிமையாளர் ரோஹித் என்பதை டுவிட்டரில் பதிவிட்டுள்ள இஷா பெண்ணாக பிறந்தது எனக்கு சாபக்கேடா? என்றும் கேள்வி எழுப்பி அவரை கண்டித்துள்ளார். மேலும் இது பாலிவுட் வட்டாரத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி இருந்தது.